Acer Swift Go 14 SFG14-72-56R0
Acer Swift Go 14 SFG14-72-56R0
Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core Ultra 5 125H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.50 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Arc 7-Cores iGPU
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch (2240x1400) 2.2K
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+